രാഹുല്‍ ഗാന്ധി നാമനിര്‍ദേശ പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ചു; അവേശത്തോടെ പ്രവര്‍ത്തകര്‍

വയനാട്: കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷന്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി നാമനിര്‍ദേശ പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ചു. സഹോദരി പ്രിയങ്ക ഗാന്ധിയും രാഹുലിന്റെ ഒപ്പമുണ്ട്. ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്‍ തുടങ്ങിയ മുതിര്‍ നേതാക്കള്‍ ചേര്‍ന്നാണ് വയനാട്ടില്‍ എത്തിയ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ സ്വീകരിച്ചത്. കളക്ട്രേറ്റില്‍ നിന്നും പുറത്തിറക്കുന്ന രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയും പ്രിയങ്കയും റോഡ് ഷോയില്‍ പങ്കെടുക്കും. കളക്ട്രേറ്റ് മുതല്‍ കല്‍പ്പറ്റ ടൗണ്‍ വരെയാണ് റോഡ് ഷോ.

രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ വളരെ ആവേശത്തോടെയാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രവര്‍ത്തകര്‍ വരവേറ്റത്. രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ കാണാനായി മറ്റ് ജില്ലകളില്‍ നിന്നും പോലും നിരവധിപ്പേരാണ് വയനാട്ടിലേക്ക് ഒഴുകിയെത്തിയത്. എസ്‌കെഎംജെ സ്‌കൂള്‍ ഗൗണ്ടില്‍ എത്തിയ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയും പ്രിയങ്ക ഗാന്ധിയും തുറന്ന വാഹനത്തിലായിരുന്നു കളക്ടേറ്റിലേക്ക് പോയത്.

മാവോയിസ്റ്റ് ഭീഷണിയുള്ളതിനാല്‍ കനത്തസുരക്ഷയാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിക്ക് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. സുരക്ഷാചുമതലയുളള എസ്പിജി സംഘം നഗരത്തിലുടനീളം ബാരിക്കേഡുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. രാഹുല്‍ വന്നിറങ്ങുന്ന എസ്‌കെഎംജെ സ്‌കൂള്‍ പരിസരം പൂര്‍ണ്ണമായും എസ്പിജിയുടെ നിയന്ത്രണത്തിലാണ്. ഉച്ചയോടെ രാഹുല്‍ ദില്ലിയിലേക്ക് മടങ്ങും എന്നാണ് കരുതുന്നത്.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker