തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്‍ 80.35 കോടി പിടിച്ചെടുത്തു

ചെന്നൈ: ഒറ്റ ദിവസംകൊണ്ട് തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്‍ പിടിച്ചെടുത്തത് കോടികള്‍. തമിഴ്‌നാട്ടിലെ വിവിധയിടങ്ങളിലായി ഇന്നലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്‍ നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ് 80.35 കോടി രൂപയോളം പിടിച്ചെടുത്തത്. വിസികെ നേതാക്കളുടെ കാറില്‍ നിന്നും 2.10 പത്ത് കോടി പിടിച്ചെടുത്തു. തിരുച്ചിറപ്പള്ളിയിലെ പാര്‍ട്ടി നേതാക്കളുടെ വീട്ടിലും സ്ഥാപനങ്ങളിലും റെയ്ഡ് നടത്തി.

മധുരയില്‍ അയ്യര്‍ ബംഗ്ലാവിനു സമീപത്തു നിന്നു 15 കോടി രൂപ വിലമതിക്കുന്ന സ്വര്‍ണം, മതിയായ രേഖകളില്ലാത്തതിനാല്‍ പിടിച്ചെടുത്തു. ചെന്നൈയില്‍ കാറില്‍ നിന്നു 220 തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡുകളും കണ്ടെടുത്തു.

വെല്ലൂരിലെ ഡിഎംകെ നേതാവിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള സിമന്റ് ഗോഡൗണില്‍ നിന്നു കോടികള്‍ പിടിച്ചതിന്റെ തുടര്‍ച്ചയായി ലോക്‌സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് മാറ്റി വയ്ക്കുന്ന കാര്യത്തില്‍ തീരുമാനം ഉടനുണ്ടാകും. ഡിഎംകെ ട്രഷറര്‍ ദുരൈമുരുഗന്റെ മകന്‍ കതിര്‍ ആനന്ദാണു വെല്ലൂരിലെ ഡിഎംകെ സ്ഥാനാര്‍ഥി. ഈ മണ്ഡലത്തിനു കീഴിലെ ആമ്പൂര്‍, ഗുഡിയാതം നിയമസഭാ സീറ്റുകളിലെ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പും ഇതോടൊപ്പം നടക്കുന്നുണ്ട്. വെല്ലൂരില്‍ ഡിഎംകെ ട്രഷറര്‍ ദുരൈമുരുഗന്റെ വീട്ടില്‍ റെയ്ഡ് നടത്തിയതിനു പിന്നിലെ യഥാര്‍ഥ ലക്ഷ്യം ഈ ഉപതിര!ഞ്ഞെടുപ്പുകള്‍ മാറ്റി വയ്ക്കുകയാണെന്ന് പാര്‍ട്ടി അധ്യക്ഷന്‍ എം.കെ.സ്റ്റാലിന്‍ ആരോപിച്ചു.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker