രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ കര്‍മ മണ്ഡലം അമേഠി തന്നെ; വയനാട് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വ സാധ്യത തള്ളാതെ എഐസിസി നേതൃത്വം

ദില്ലി: രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ കര്‍മ മണ്ഡലം അമേഠി തന്നെ എന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് ദേശീയ വക്താവ് രണ്‍ദീപ് സിങ് സുര്‍ലജവാല. കേരളത്തില്‍ കൂടി മത്സരിക്കണമെന്ന് കെപിസിസി ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. അതിന് നന്ദിയുണ്ട്. ഇക്കാര്യത്തില്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയാണ് തീരുമാനം എടുക്കേണ്ടത്. അന്തിമ തീരുമാനം ആയിട്ടില്ലെന്നും സുര്‍ജേ വാല പറഞ്ഞു. രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ വയനാട് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വ സാധ്യത തള്ളാതെയുള്ള പ്രതികരണമാണ് എഐസിസി നേതൃത്വത്തിന്റെ ഭാഗത്ത് നിന്നുണ്ടായത്.

വയനാട് മത്സരിക്കുമോ ഇല്ലയോ എന്ന കാര്യത്തില്‍ വ്യക്തത വരുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും അമേഠി തന്നെയാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ കര്‍മ്മ ഭൂമിയെന്ന് എഐസിസി വ്യക്തമാക്കി. വയനാട്ടില്‍ മത്സരിക്കണമെന്ന കേരള ഘടകത്തിന്റെ ആവശ്യം സജീവമായി പരിഗണിക്കുന്നു എന്ന സൂചന തന്നെയാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് ദേശീയ വക്താവ് രണ്‍ദീപ് സുര്‍ജേവാല നല്‍കിയത്.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker