പത്തനംതിട്ടയില്‍ കെ സുരേന്ദ്രന്‍ ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി

തിരുവനന്തപുരം: പത്തനംതിട്ടയില്‍ ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി കെ സുരേന്ദ്രനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ബിജെപിയുടെ ദേശീയ നേതൃത്വമാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. കേരളത്തിലെ മറ്റ് മണ്ഡലങ്ങളിലെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്നെ ബിജെപി പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും അന്ന് പത്തനംതിട്ടയിലെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ആരാണെന്ന കാര്യത്തില്‍ തീരുമാനമായിരുന്നില്ല . ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്കാണ് മറ്റ് പത്ത് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ പ്രഖ്യാപനത്തോടൊപ്പം കെ സുരേന്ദ്രനെയും സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി പ്രഖ്യാപിക്കുകയായിരുന്നു.

പത്തനംതിട്ടയില്‍ പിഎസ് ശ്രീധരന്‍ പിള്ള മത്സരിക്കണം എന്ന ആവശ്യവും ഉയര്‍ന്നുവന്നിരുന്നു. എന്നാല്‍ കെ സുരേന്ദ്രന് പത്തനംതിട്ട നല്‍കുന്നതിലാണ് ആര്‍എസ്എസ് നേതൃത്വത്തിന് താത്പര്യം. ഒടുവില്‍ കെ സുരേന്ദ്രനെ തന്നെപത്തനംതിട്ടയില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker