കുര്യന്‍ ജോസഫിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തല്‍; അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ള ഹര്‍ജി പരിണിക്കാന്‍ കോടതി വിസമ്മതിച്ചു

ദില്ലി: മുന്‍ ചീഫ് ജസ്റ്റിസ് ദീപക് മിശ്രയ്ക്ക് എതിരായ ജസ്റ്റിസ് കുര്യന്‍ ജോസഫിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തലില്‍ അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ള ഹര്‍ജി അടിയന്തരമായി പരിഗണിക്കാന്‍ സുപ്രിം കോടതി വിസമ്മതിച്ചു. ഒരഭിഭാഷകന്‍ നല്‍കിയ ഹര്‍ജിയാണ് ചീഫ് ജസ്റ്റിസ് പരിഗണിക്കാന്‍ വിസമ്മതിച്ചത്.

സ്ഥാപനത്തിന്റെ വിശ്വാസ്യതയെ ബാധിക്കുന്ന വിഷയമായതിനാല്‍ അന്വേഷണം വേണമെന്നായിരുന്നു അഭിഭാഷകന്റെ ആവശ്യം. എന്നാല്‍ സ്ഥാപനത്തിന്റെ വിശ്വാസ്യത നിശ്ചയിക്കുന്നത് അതിന്റെ ഭാഗമായവരാണ് അല്ലാതെ മാധ്യമ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ അല്ലെന്ന് ചീഫ് ജസ്റ്റിസ് രഞ്ജന്‍ ഗൊഗോയ് പറഞ്ഞു. ഒരു ദിനപത്രത്തിന് നല്‍കിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് ജസ്റ്റിസ് ദീപക് മിശ്രയെ റിമോട്ട് കണ്‍ട്രോളില്‍ നിയന്ത്രിച്ചത് പോലെ തോന്നിയിരുന്നതായി ജസ്റ്റിസ് കുര്യന്‍ ജോസഫ് പറഞ്ഞത്.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker