ഹരിപ്പാട് നങ്യാര്‍കുളങ്ങരയ്ക്ക് സമീപം ബൈക്ക് ലോറിയുമായി കൂട്ടിയിടിച്ച് അപകടം; രണ്ട് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ മരിച്ചു

ആലപ്പുഴ: ഹരിപ്പാട് നങ്യാര്‍കുളങ്ങരയ്ക്ക് സമീപം ലോറിയുമായി കൂട്ടിയിടിച്ച് ബൈക്കിനു തീപിടിച്ച് രണ്ട് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ മരിച്ചു. മാവേലിക്കര നടപ്പാളില്‍ ശങ്കര്‍കുമാര്‍( 20), ചെങ്ങന്നൂര്‍ മുളക്കുഴ കിരണ്‍ നിവാസില്‍ കിരണ്‍ കൃഷ്ണ( 20) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. രാവിലെ ഏഴ് മണിയോടെയായിരുന്നു സംഭവം. അപകടത്തെ തുടര്‍ന്ന് ബൈക്കിനു തീ പിടിച്ചു. ബൈക്ക് ഓടിച്ചിരുന്ന ശങ്കര്‍ കുമാറിനു ഗുരുതരമായി പൊളളലേല്‍ക്കുകയും സംഭവ സ്ഥലത്തു മരിക്കുകയുമായിരുന്നു.

ഇടിയുടെ ആഘാതത്തില്‍ റോഡിലേക്ക് തെറിച്ചുവീണ കിരണ്‍ കൃഷ്ണ, വണ്ടാനം മെഡിക്കല്‍ കോളജിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകവേ വഴി മധ്യേയും മരിച്ചു. കോയമ്പത്തൂര്‍ കര്‍പ്പകം എഞ്ചിനീയറിങ് കോളജിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളാണ്. പളനി യാത്ര കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങും വഴിയാണ് അപകടം.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker